Wednesday, 21 September 2016

Re: [wanabidii] Michango kwa kuijenga kagera upya.

Mzee Muhingo

Nashukuru sana kwa utayari na input zako hapa. Nalazimika kuelekea kuelekea vijijini kwa siku nzima ya leo, nikirudi nitakutafuta kwa maongezi mazuri zaidi

Nashuru sana

2016-09-21 18:34 GMT-01:00 'ELISA MUHINGO' via Wanabidii <wanabidii@googlegroups.com>:
Si kweli kila kitu. Kenya tuliona Alshbab inapowatembelea wanachukua muda kurespond. Sikumbuki vizuri majeruhi wa chuo kikuu responce yao ilikuwaje.
Mimi nikiwa kazini mgonjwa wangu wa kipindupindu wa kwanza alifariki kwa sababu alikuwa wa kwanza. Baada ya hapo hakufa mtu (that was 1987) ndiyo maana yangu-kuwa responce ya serikali imekuwa slow  kwa sababu ni mara ya kwanza. Uamuzi kuwa litatumika jeshi kugawa vitu badala ya TCES au Redcross ni sababu nyingi, mojawapo ni serikali kutokuwa na uzoefu kutumia NGOs. Inafanya nazo kazi pale zinapokuwa na resources zake. Hamna sabau ya kuitetea serikali lakini kuna sababu ya kuishauri na mimi naona inashaurika hasa katika janga hili.
--------------------------------------------
On Wed, 9/21/16, 'Lesian' via Wanabidii <wanabidii@googlegroups.com> wrote:

 Subject: Re: [wanabidii] Michango kwa kuijenga kagera upya.
 To: wanabidii@googlegroups.com
 Date: Wednesday, September 21, 2016, 9:15 PM

 Elisa
 Ni kwa serikali yetu tu, kenya wanaweza kurespond rapidly
 kwa emergencies, catastrophic calamities kama haya
 Cc kwa maneno yako, unaiteteaje watu ambao wanaona watu
 wanalala nje wanasubiri kujandaaaaaa....kwann wasiruhusu
 basi red cross wasaidie wao waendelee na masuala yao...watu
 wanataseka, nilikua huko,watu wanalala nje, watu wako
 hoi....
 Kwann urasi u uwepo hadi majangaaaaaaa

 'ELISA MUHINGO' via Wanabidii <wanabidii@googlegroups.com>
 wrote:

 >Bahati mbaya nitatoka kwa muda hapa ningefuatilia.
 >Sijawa na uhakika kama misaada ya vifaa vya ujenzi
 inaweza kugawiwa kwa watu wote na taasisi zaidi ya serikali.
 Ninaona kila anayeleta anakabidhi serikali.
 >Nami kuna watu wangependa misaada iwafikie watu fulani
 na wanatarajia kuipitisha kwangu. Ni ndugu zao. Hiyo inaweza
 kuwaendea moja kwa moja. Lakini vinginevyo na viongozi wa
 dini waligawa vyakula lakini vifaa vya ujenzi walivipeleka
 serikalini *kama sikosei. Anayejua tofauti asaidie) najua
 serikali ina urasimu ndiyo maana hadi sasa kuna watu tunaona
 wanapata mateso na wako tayari kuanza kujen ga wanasubiri
 serikali. nayo bado "inafanya maandalizi". They were cought
 unprepared and arent experienced. Ninafikiri wangewapa TCRS
 au Red cross wangeishawafikia tayari.
 >
 >--------------------------------------------
 >On Tue, 9/20/16, J L Kamala <jlkamala@gmail.com>
 wrote:
 >
 > Subject: Re: [wanabidii] Michango kwa kuijenga kagera
 upya.
 > To: "wanabidii" <wanabidii@googlegroups.com>
 > Date: Tuesday, September 20, 2016, 4:51 PM
 >
 > Muhingo n
 > LSM.
 > Binafsi sipendelei kupitisha misaada serikalini
 > cozy ningumu kidogo kufikia walengwa ipasavyo.
 Ningekuwa na
 > muda wa kutosha ningeulizia wolrd vision na red cross
 namna
 > ya kumsaidia LSM. Labda aingie kwenye web zao atapata
 > contacts na kama atashindwa anitaarifu alhamisi naweza
 > kufika world vision kuulizia au hata red cross.
 > On Sep 20, 2016 2:28 PM,
 > "'ELISA MUHINGO' via Wanabidii" <wanabidii@googlegroups.com>
 > wrote:
 > Lakini
 > pia mratibu Mkuu akiwa serikali imetoa namba ya benki.
 > CRDB.
 >
 > ------------------------------ --------------
 >
 > On Mon, 9/19/16, Ludovick Simon Mwijage <bugabo18@hotmail.com>
 > wrote:
 >
 >
 >
 >  Subject: Re: [wanabidii] Michango kwa kuijenga
 kagera
 > upya.
 >
 >  To: "wanabidii@googlegroups.com"
 > <wanabidii@googlegroups.com>
 >
 >  Date: Monday, September 19, 2016, 11:41 PM
 >
 >
 >
 >  #yiv7024275859 #yiv7024275859 -- P
 >
 >  {margin-top:0;margin-bottom:0; }#yiv7024275859
 >
 >
 >
 >
 >
 >  Ndugu Kamala,
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  Ninashukuru sana. Niko Copenhagen, Denmark.
 Ningependa
 >
 >  kutuma mchango wa kifedha kwa njia ya benki au
 Western
 > Union
 >
 >  lakini sina anwani kamili ya kuwakilisha
 mchango huu
 > kwa
 >
 >  moja ya mashirika uliyotaja. Juma hili nitajaribu
 > kwenda
 >
 >  Msalaba Mwekundu hapa Copenhagen
 >
 >   nione kama wataniunganisha na mojawapo ya mashirika
 >
 >  hayo.
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  Vinginevyo ninakushukuru kwa kunielekeza ni wapi
 >
 >  nianzie.
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  Waitu obusinge
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  Alamsiki,
 >
 >  LSM
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >   
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  From:
 >
 >  wanabidii@googlegroups.com
 >
 >  <wanabidii@googlegroups.com>
 > on behalf of J L Kamala
 >
 >  <jlkamala@gmail.com>
 >
 >
 >
 >  Sent: Monday, September 19, 2016 9:28 PM
 >
 >
 >
 >  To: wanabidii
 >
 >
 >
 >  Subject: Re: [wanabidii] Michango kwa kuijenga
 kagera
 >
 >  upya.
 >
 >   
 >
 >
 >
 >
 >
 >  LSM
 >
 >  Misaada inaratibiwa na mashirika ya kidini,
 >
 >  kanisa katoloki, world vision nk.
 >
 >
 >
 >  For more info, jlkamala@gmail.com
 >
 >
 >
 >  On Sep 19, 2016 3:35
 >
 >  PM, "Ludovick Simon Mwijage" <bugabo18@hotmail.com>
 >
 >  wrote:
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  Tafadhali kama kuna anayefahamu shirika au watu
 >
 >  wanaoratibu misaada ya waathirika wa mtetemeko wa
 ardhi
 > huko
 >
 >  Bukoba anifahamishe.
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  Ninatanguliza shukrani,
 >
 >  LSM
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >   
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  From:
 >
 >  wanabidii@googlegroups.com
 >
 >  <wanabidii@googlegroups.com>
 >
 >  on behalf of J L Kamala <jlkamala@gmail.com>
 >
 >
 >
 >  Sent: Saturday, September 17, 2016 7:41 PM
 >
 >
 >
 >  To: Wanazuoni; wanabidii
 >
 >
 >
 >  Subject: [wanabidii] Michango kwa kuijenga kagera
 >
 >  upya.
 >
 >   
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  Wandugu,
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  Ni faraja kubwa sana kuona Watanzania wenzetu na raia
 wa
 > nje
 >
 >  ya nchi wanavyoshirikiana bega kwa bega kusaidia
 wahanga
 > wa
 >
 >  tetemeko la ardhi la september 10. kwakweli
 inafariji,
 >
 >  inatia moyo ni ishara ya umoja wetu.
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  Kagera imepigwa, kagera imeharibiwa watu
 wameathirika
 >
 >  kijamii, kiuchumi nk. Nyumba ziko chini,vifo,
 magonjwa
 > na
 >
 >  ulemavu. wanakagera wana hali mbaya sana.
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  Hili ni pigo la tatu tangu nchi yetu ipate uhuru.
 > ilianza
 >
 >  vita ya kagera, ikaja janga la ukimwi, na sasa
 tetemeko
 > la
 >
 >  ardhi. japo kuwa kuna kuzama kwa meli, mafuriko hasa
 ya
 >
 >  elnino na vimbunga/ukame
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  Kagera ina wakati mgumu sana aisee. inatia huruma
 > kuzungukia
 >
 >  maeneo ya mkoa huu. zilipokuwa nyumba ni vifusi,
 mabati
 >
 >  yaliyokuwa yameezeka majumba sasa yamepigiliwa
 misumari
 > na
 >
 >  kuwa ndio makazi yao. hali ni mbaya.
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  Faraja kubwa ni kwa wanaochangia walichonacho.
 Shurani
 >
 >  kwenu
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  --
 >
 >
 >
 >  J L Kamala
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  --
 >
 >
 >
 >  Send Emails to wanabidii@googlegroups.com
 >
 >
 >
 >   
 >
 >
 >
 >  Kujiondoa Tuma Email kwenda
 >
 >
 >
 >  wanabidii+unsubscribe@
 >
 >  googlegroups.com Utapata
 > Email ya kudhibitisha
 >
 >  ukishatuma
 >
 >
 >
 >   
 >
 >
 >
 >  Disclaimer:
 >
 >
 >
 >  Everyone posting to this Forum bears the sole
 > responsibility
 >
 >  for any legal consequences of his or her postings,
 and
 > hence
 >
 >  statements and facts must be presented responsibly.
 > Your
 >
 >  continued membership signifies that you agree to
 this
 >
 >  disclaimer and pledge to
 >
 >   abide by our Rules and Guidelines.
 >
 >
 >
 >  ---
 >
 >
 >
 >  You received this message because you are subscribed
 to
 > the
 >
 >  Google Groups "Wanabidii" group.
 >
 >
 >
 >  To unsubscribe from this group and stop receiving
 > emails
 >
 >  from it, send an email to
 >
 >  wanabidii+unsubscribe@
 >
 >  googlegroups.com.
 >
 >
 >
 >  For more options, visit
 >
 >  https://groups.google.com/d/
 > optout.
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  --
 >
 >
 >
 >  Send Emails to wanabidii@googlegroups.com
 >
 >
 >
 >   
 >
 >
 >
 >  Kujiondoa Tuma Email kwenda
 >
 >
 >
 >  wanabidii+unsubscribe@
 >
 >  googlegroups.com Utapata
 > Email ya kudhibitisha
 >
 >  ukishatuma
 >
 >
 >
 >   
 >
 >
 >
 >  Disclaimer:
 >
 >
 >
 >  Everyone posting to this Forum bears the sole
 > responsibility
 >
 >  for any legal consequences of his or her postings,
 and
 > hence
 >
 >  statements and facts must be presented responsibly.
 > Your
 >
 >  continued membership signifies that you agree to
 this
 >
 >  disclaimer and pledge to
 >
 >   abide by our Rules and Guidelines.
 >
 >
 >
 >  ---
 >
 >
 >
 >  You received this message because you are subscribed
 to
 > the
 >
 >  Google Groups "Wanabidii" group.
 >
 >
 >
 >  To unsubscribe from this group and stop receiving
 > emails
 >
 >  from it, send an email to
 >
 >  wanabidii+unsubscribe@
 >
 >  googlegroups.com.
 >
 >
 >
 >  For more options, visit
 >
 >  https://groups.google.com/d/
 > optout.
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  --
 >
 >
 >
 >  Send Emails to wanabidii@googlegroups.com
 >
 >
 >
 >   
 >
 >
 >
 >  Kujiondoa Tuma Email kwenda
 >
 >
 >
 >  wanabidii+unsubscribe@
 > googlegroups.com Utapata Email ya
 >
 >  kudhibitisha ukishatuma
 >
 >
 >
 >   
 >
 >
 >
 >  Disclaimer:
 >
 >
 >
 >  Everyone posting to this Forum bears the sole
 > responsibility
 >
 >  for any legal consequences of his or her postings,
 and
 > hence
 >
 >  statements and facts must be presented responsibly.
 > Your
 >
 >  continued membership signifies that you agree to
 this
 >
 >  disclaimer and pledge to
 >
 >   abide by our Rules and Guidelines.
 >
 >
 >
 >  ---
 >
 >
 >
 >  You received this message because you are subscribed
 to
 > the
 >
 >  Google Groups "Wanabidii" group.
 >
 >
 >
 >  To unsubscribe from this group and stop receiving
 > emails
 >
 >  from it, send an email to
 >
 >  wanabidii+unsubscribe@
 > googlegroups.com.
 >
 >
 >
 >  For more options, visit https://groups.google.com/d/
 > optout.
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >
 >  --
 >
 >
 >
 >  Send Emails to wanabidii@googlegroups.com
 >
 >
 >
 >   
 >
 >
 >
 >  Kujiondoa Tuma Email kwenda
 >
 >
 >
 >  wanabidii+unsubscribe@
 > googlegroups.com  Utapata Email ya
 >
 >  kudhibitisha ukishatuma
 >
 >
 >
 >   
 >
 >
 >
 >  Disclaimer:
 >
 >
 >
 >  Everyone posting to this Forum bears the sole
 > responsibility
 >
 >  for any legal consequences of his or her postings,
 and
 > hence
 >
 >  statements and facts must be presented responsibly.
 > Your
 >
 >  continued membership signifies that you agree to
 this
 >
 >  disclaimer and pledge to abide by our Rules and
 >
 >  Guidelines.
 >
 >
 >
 >  ---
 >
 >
 >
 >  You received this message because you are subscribed
 to
 > the
 >
 >  Google Groups "Wanabidii" group.
 >
 >
 >
 >  To unsubscribe from this group and stop receiving
 > emails
 >
 >  from it, send an email to wanabidii+unsubscribe@
 > googlegroups.com.
 >
 >
 >
 >  For more options, visit https://groups.google.com/d/
 > optout.
 >
 >
 >
 >
 >
 > --
 >
 > Send Emails to wanabidii@googlegroups.com
 >
 >
 >
 > Kujiondoa Tuma Email kwenda
 >
 > wanabidii+unsubscribe@
 > googlegroups.com  Utapata Email ya kudhibitisha
 > ukishatuma
 >
 >
 >
 > Disclaimer:
 >
 > Everyone posting to this Forum bears the sole
 responsibility
 > for any legal consequences of his or her postings, and
 hence
 > statements and facts must be presented responsibly.
 Your
 > continued membership signifies that you agree to this
 > disclaimer and pledge to abide by our Rules and
 > Guidelines.
 >
 > ---
 >
 > You received this message because you are subscribed to
 the
 > Google Groups "Wanabidii" group.
 >
 > To unsubscribe from this group and stop receiving
 emails
 > from it, send an email to wanabidii+unsubscribe@
 > googlegroups.com.
 >
 > For more options, visit https://groups.google.com/d/
 > optout.
 >
 >
 >
 >
 >
 > --
 >
 > Send Emails to wanabidii@googlegroups.com
 >
 >  
 >
 > Kujiondoa Tuma Email kwenda
 >
 > wanabidii+unsubscribe@googlegroups.com 
 Utapata Email ya
 > kudhibitisha ukishatuma
 >
 >  
 >
 > Disclaimer:
 >
 > Everyone posting to this Forum bears the sole
 responsibility
 > for any legal consequences of his or her postings, and
 hence
 > statements and facts must be presented responsibly.
 Your
 > continued membership signifies that you agree to this
 > disclaimer and pledge to abide by our Rules and
 > Guidelines.
 >
 > ---
 >
 > You received this message because you are subscribed to
 the
 > Google Groups "Wanabidii" group.
 >
 > To unsubscribe from this group and stop receiving
 emails
 > from it, send an email to wanabidii+unsubscribe@googlegroups.com.
 >
 > For more options, visit
 https://groups.google.com/d/optout.
 >
 >
 >--
 >Send Emails to wanabidii@googlegroups.com
 >
 >Kujiondoa Tuma Email kwenda
 >wanabidii+unsubscribe@googlegroups.com 
 Utapata Email ya kudhibitisha ukishatuma
 >
 >Disclaimer:
 >Everyone posting to this Forum bears the sole
 responsibility for any legal consequences of his or her
 postings, and hence statements and facts must be presented
 responsibly. Your continued membership signifies that you
 agree to this disclaimer and pledge to abide by our Rules
 and Guidelines.
 >---
 >You received this message because you are subscribed to
 the Google Groups "Wanabidii" group.
 >To unsubscribe from this group and stop receiving emails
 from it, send an email to wanabidii+unsubscribe@googlegroups.com.
 >For more options, visit
 https://groups.google.com/d/optout.

 --
 Send Emails to wanabidii@googlegroups.com

 Kujiondoa Tuma Email kwenda
 wanabidii+unsubscribe@googlegroups.com 
 Utapata Email ya kudhibitisha ukishatuma

 Disclaimer:
 Everyone posting to this Forum bears the sole responsibility
 for any legal consequences of his or her postings, and hence
 statements and facts must be presented responsibly. Your
 continued membership signifies that you agree to this
 disclaimer and pledge to abide by our Rules and Guidelines.
 ---
 You received this message because you are subscribed to the
 Google Groups "Wanabidii" group.
 To unsubscribe from this group and stop receiving emails
 from it, send an email to wanabidii+unsubscribe@googlegroups.com.
 For more options, visit
 https://groups.google.com/d/optout.

--
Send Emails to wanabidii@googlegroups.com

Kujiondoa Tuma Email kwenda
wanabidii+unsubscribe@googlegroups.com  Utapata Email ya kudhibitisha ukishatuma

Disclaimer:
Everyone posting to this Forum bears the sole responsibility for any legal consequences of his or her postings, and hence statements and facts must be presented responsibly. Your continued membership signifies that you agree to this disclaimer and pledge to abide by our Rules and Guidelines.
---
You received this message because you are subscribed to the Google Groups "Wanabidii" group.
To unsubscribe from this group and stop receiving emails from it, send an email to wanabidii+unsubscribe@googlegroups.com.
For more options, visit https://groups.google.com/d/optout.



--
J L Kamala

--
Send Emails to wanabidii@googlegroups.com
 
Kujiondoa Tuma Email kwenda
wanabidii+unsubscribe@googlegroups.com Utapata Email ya kudhibitisha ukishatuma
 
Disclaimer:
Everyone posting to this Forum bears the sole responsibility for any legal consequences of his or her postings, and hence statements and facts must be presented responsibly. Your continued membership signifies that you agree to this disclaimer and pledge to abide by our Rules and Guidelines.
---
You received this message because you are subscribed to the Google Groups "Wanabidii" group.
To unsubscribe from this group and stop receiving emails from it, send an email to wanabidii+unsubscribe@googlegroups.com.
For more options, visit https://groups.google.com/d/optout.

0 comments:

Post a Comment