Friday, 17 August 2012

Re: [wanabidii] Fwd:[TANURU LA FIKRA] Maswali matatu (3) muhimu ambayo kila muislamu...

huku ni kuishiwa na fikra.

God created men in LOVE ,let us live with LOVE


--- On Fri, 8/17/12, F kitigwa <kitigwa@gmail.com> wrote:

From: F kitigwa <kitigwa@gmail.com>
Subject: Re: [wanabidii] Fwd:[TANURU LA FIKRA] Maswali matatu (3) muhimu ambayo kila muislamu...
To: wanabidii@googlegroups.com
Date: Friday, August 17, 2012, 4:13 AM

HUU NAO NI UPUUZI

2012/8/16 mohamed said <mohamedsaid54@gmail.com>
---------- Forwarded message ----------
From: "Didy Ibra" <notification+kr4mmn5r5n2a@facebookmail.com>
Date: Aug 14, 2012 12:50 AM
Subject: [TANURU LA FIKRA] Maswali matatu (3) muhimu ambayo kila muislamu...
To: "TANURU LA FIKRA" <tanurulafikra@groups.facebook.com>

Maswali matatu (3) muhimu ambayo kila muislamu...
Didy Ibra 12:49am Aug 14
Maswali matatu (3) muhimu ambayo kila muislamu anapaswa kumhoji karani wa sensa atakapokuja kukuhesabu:

1. Nani mwenye mamlaka ya kutoa TAKWIMU kuhusu idadi ya watu hapa nchini?

2. Je, mtu au kikundi chochote kitakachotoa TAKWIMU itakua ni hatia au sio hatia?

3. Je, kwanini mawakala wa mfumo-kristo serikalini waliotoa TAKWIMU zao
hawachuliwi hatua?
........ Mfano tazama tovuti zifuatazo:
http://www.tanzaniatouristboard.com/abouttanzania/religion/
http://tanzania-un.org/index.asp?pgid=12

4. Kati ya sensa zilizofanyika miaka ya nyuma ni ipi iliyoonyesha kipengele cha dini,
kiasi kwamba wakiristo wajijuwe idadi yao, wajue ya wadini nyingine na wapagani?

Akiweza kujibu maswali hayo yote kwa ufasaha, mwambie akamhesabu mufti Simba na mashehe wake wa BAKWATA! Akishindwa kujibu mwambie akamlete aliemtuma ndio utakubali kuhesabiwa!

View Post on Facebook · Edit Email Settings · Reply to this email to add a comment.
--
Karibu Jukwaa la www.mwanabidii.com
Pata nafasi mpya za Kazi www.kazibongo.blogspot.com
Blogu ya Habari na Picha www.patahabari.blogspot.com
 
Kujiondoa Tuma Email kwenda
wanabidii+unsubscribe@googlegroups.com Utapata Email ya kudhibitisha ukishatuma
 
Disclaimer:
Everyone posting to this Forum bears the sole responsibility for any legal consequences of his or her postings, and hence statements and facts must be presented responsibly. Your continued membership signifies that you agree to this disclaimer and pledge to abide by our Rules and Guidelines.
 
 

--
Karibu Jukwaa la www.mwanabidii.com
Pata nafasi mpya za Kazi www.kazibongo.blogspot.com
Blogu ya Habari na Picha www.patahabari.blogspot.com
 
Kujiondoa Tuma Email kwenda
wanabidii+unsubscribe@googlegroups.com Utapata Email ya kudhibitisha ukishatuma
 
Disclaimer:
Everyone posting to this Forum bears the sole responsibility for any legal consequences of his or her postings, and hence statements and facts must be presented responsibly. Your continued membership signifies that you agree to this disclaimer and pledge to abide by our Rules and Guidelines.
 
 

--
Karibu Jukwaa la www.mwanabidii.com
Pata nafasi mpya za Kazi www.kazibongo.blogspot.com
Blogu ya Habari na Picha www.patahabari.blogspot.com
 
Kujiondoa Tuma Email kwenda
wanabidii+unsubscribe@googlegroups.com Utapata Email ya kudhibitisha ukishatuma
 
Disclaimer:
Everyone posting to this Forum bears the sole responsibility for any legal consequences of his or her postings, and hence statements and facts must be presented responsibly. Your continued membership signifies that you agree to this disclaimer and pledge to abide by our Rules and Guidelines.
 
 

0 comments:

Post a Comment